เครือข่าย นปช. นนทบุรี
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พอดีตามอยู่ในพันทิพอ่ะครับ ตอนนี้ปิดไปชั่วคราวแล้วไม่มีที่จะไป แหะๆ

2 posters

Go down

พอดีตามอยู่ในพันทิพอ่ะครับ ตอนนี้ปิดไปชั่วคราวแล้วไม่มีที่จะไป แหะๆ Empty พอดีตามอยู่ในพันทิพอ่ะครับ ตอนนี้ปิดไปชั่วคราวแล้วไม่มีที่จะไป แหะๆ

ตั้งหัวข้อ  โดนยัดข้อหา Sat May 15, 2010 12:11 pm

PANTIP.COM

เนื่องจากขณะนี้มีความไม่สงบในบ้านเมือง ทางเว็บพันทิปเองก็มองดูด้วยความเป็นห่วงมาตลอด และเรารู้สึกไม่สบายใจอย่างมากที่ต้องรับรู้อยู่ทุกวันว่าเราเป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้คนไทยรู้สึกแตกแยก

เท่าที่ผ่านมาเราเฝ้ามองและเฝ้าหวังว่าการที่มีเวทีสาธารณะ น่าจะเป็นพื้นที่ซึ่งช่วยให้เกิดการ แสวงหาหนทางในการสมานความแตกแยกได้ แต่จนถึงวันนี้กลับรู้สึกว่าสถานะการณ์กลับดู ย่ำแย่ลง

ดังนั้น จึงขออภัยต่อทุกท่านเป็นอย่างสูง ที่ต้องของดให้บริการเว็บบอร์ดราชดำเนินไปก่อน จนกว่า สถานะการณ์จะดีขึ้น

โดนยัดข้อหา

ขึ้นไปข้างบน Go down

พอดีตามอยู่ในพันทิพอ่ะครับ ตอนนี้ปิดไปชั่วคราวแล้วไม่มีที่จะไป แหะๆ Empty Re: พอดีตามอยู่ในพันทิพอ่ะครับ ตอนนี้ปิดไปชั่วคราวแล้วไม่มีที่จะไป แหะๆ

ตั้งหัวข้อ  สาวเมืองนนท์ Sun May 23, 2010 7:44 pm

แล้วเคยไปประชาไท กับ คนเหมือนกัน บ้างหรือเปล่าจ๊ะ

แต่ก่อนอื่นก็ต้องทะลวงกันก่อนนะ ด้วย Hide proxy ทั้งหลายก่อน เช่น
http://vectroproxy.com

เสร็จแล้วก็เข้า ประชาไท www.prachataiboard.info/board/

หรือ คนเหมือนกัน weareallhuman.net

อันนี้แนะนำ...ดีที่สุดเลย เข้า Thai E news แล้วจะลิ้งค์ไปที่ไหนๆ ได้มากมาย (ซ้ายมือ และขวามือ)

ตามนี้เลย Thaienews.blogspot.com

ถ้าเอามะพร้าวห้าวมาขายสวนก็ขออภัยนะคะ

สาวเมืองนนท์

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน